03/10/2026
NGOJA NIWAAMBIE KITU LEO HUKO NJE NDOTO ZA WATU WENGI ZIMESHINDWA KUTIMIA SABABU WATU WANAPAMBANA KATIKA KUFANYA VITU VYENYE MANUFAA MADOGO TENA WENGI WETU TUNAJUA KABISA KIPATO CHA HIKI NINACHOFANYA NI KIDOGO ILA HUWA TUNAJIKINGA KWENYE MWAMVULI WA NENO SA NITAFANYAJE SI BORA HIKI KIDOGO KULIKO KUKOSA KABISA JE, UMEWAHI KUWAZA NIKIKUTANA NA KITU KIPYA KINANILIPA ZAIDI ITAKUWAJE? TUJIFUNZE KUPITIA STORY YA ELIZABETH AMBAYE HII BIASHARA IMEBADILI MAISHA YAKE COMPLETELY ELIZABETH NI BINTI AMBAYE SASA ANAMIAKA 26 ELIMU YAKE NI FORM FOUR ELIZA ALILELEWA NA WAZAZI WOTE WAWILI GHAFLA BABA AKE ALIFARIKI NDUGU WA BABA WALIMPOKONYA MAMA YAKE ELIZA MALI ZOTE IKIWEMO NYUMBA PASIPO KUJALI K**A ANA MTOTO, WALIMWACHA NA NYUMBA MOJA TU HALI ILOSABABISHA MAMA ELIZA AWE NA MAISHA YA KAWAIDA TU NA HUKU AKIMPAMBANIA MWANAE, ELIZA ALIPOKUWA MKUBWA ALIMWONEA HURUMA MAMA YAKE HIVYO AKAANZA KUTAFUTA AJIRA YA KUWEZA KUMSAIDIA KUINGIZA KIPATO.
ELIZA AMEWAHI KUJIHUSISHA NA MAMA NTILIE NK NA MARA YA MWISHO ALIKUWA WAKALA WA TIGO PESA