Cô Beo Dance Studio

Cô Beo Dance Studio

Share

Người mang vẻ đẹp giá trị cổ điển

🐆Cô Beo Dance Studio🐆🎶🎶🎶
💥Aerobic-Dancebar-TrendTikTok💥
💥Đào Tạo HLV Aerobic💥
💥Cung cấp_DANCER_DJ_MC💥
💥Nhận biên đạo bài 🎞️
💥Cho thuê phòng tập nhảy
💥Liên hệ: 0️⃣7️⃣8️⃣2️⃣8️⃣9️⃣6️⃣9️⃣6️⃣9️⃣

11/08/2026

💃 MUỐN ĐẸP DÁNG HƠN? HÃY BẮT ĐẦU TỪ 60 PHÚT CHO CHÍNH MÌNH!

Bạn muốn tập luyện nhưng ngại gym, nhanh chán khi tập một mình?


🔥 Đến ngay lớp AEROBIC tại Cô Beo Dance Studio!

💖 Tập theo nhạc – vui hơn, có động lực hơn
💖 Hỗ trợ cải thiện vóc dáng và thể lực
💖 Giúp cơ thể dẻo dai, năng động hơn
💖 Phù hợp cả người mới bắt đầu

Không cần ép bản thân bằng những bài tập quá nặng.
👉 Quan trọng là tập đúng và duy trì đều đặn mỗi ngày.

📍 133 Chu Văn An, Rạch Giá
📞 0782 89 6969

🔥 Đừng đợi đến khi "rảnh" mới bắt đầu. Hãy dành 60 phút hôm nay cho phiên bản tự tin hơn của bạn!

📩 Inbox ngay để đăng ký lớp.

04/08/2026

__Thích đú trend thì gặp nhau nhé
__19h30 thứ 2/3/5 hàng tuần❤️
__Rủ bạn thân đi e giảm thêm học phí

27/07/2026

Quả nhạc hay nhể🙈

Photos from Cô Beo Dance Studio's post 26/07/2026

__DANCER NHÍ NHÀ CÔ BEO

21/07/2026

__Em đang gồng gánh tình đôi ta❤️

08/07/2026

✨ KHÔNG CẦN HOÀN HẢO, CHỈ CẦN BẠN BẮT ĐẦU! ✨

Bạn đang muốn:

💖 Lấy lại vóc dáng cân đối
💖 Cơ thể dẻo dai, khỏe mạnh hơn
💖 Giảm căng thẳng sau những giờ làm việc
💖 Tự tin diện những bộ trang phục mình yêu thích

🌸 Lớp Thể dục Thẩm mỹ tại Cô Beo Dance Studio sẽ đồng hành cùng bạn.

✅ Bài tập phù hợp cho người mới bắt đầu
✅ Không khí vui vẻ, năng lượng tích cực
✅ Vận động nhẹ nhàng, dễ theo
✅ Giúp hình thành thói quen tập luyện đều đặn

🎁 Ưu đãi đặc biệt: Đóng học phí 3 tháng tặng 1 tháng

📍 Địa chỉ: 133 Chu Văn An, Rạch Giá
📞 Hotline: 0782 89 6969

💌 Inbox ngay để được tư vấn lịch học và giữ chỗ. Hãy dành cho bản thân 60 phút mỗi ngày để khỏe hơn, đẹp hơn và yêu chính mình hơn.









04/07/2026

Hello ngày mơi✋

03/07/2026

🔥 AEROBIC KẾT HỢP BỤC STEP – TẬP CÀNG SUNG, BODY CÀNG ĐẸP! 💃

Bạn muốn lấy lại vóc dáng nhưng...

❌ Ngại tập gym vì quá nặng
❌ Tập một mình rất nhanh chán
❌ Muốn vận động nhưng vẫn vui và nhiều năng lượng

👉 Hãy thử Aerobic kết hợp bục Step tại Cô Beo Dance Studio!

✨ Những bài tập sôi động theo nhạc kết hợp với bục Step giúp bạn:
💖 Tăng cường sức bền và sự dẻo dai
💖 Hỗ trợ đốt năng lượng hiệu quả
💖 Cơ thể săn chắc và linh hoạt hơn
💖 Giải tỏa căng thẳng sau một ngày làm việc

👩‍🏫 Phù hợp cho cả người mới bắt đầu.

📍 133 Chu Văn An, Rạch Giá
📞 Hotline: 0782 89 6969

19/06/2026

💃 NHÌN LẠI TẤM HÌNH GẦN NHẤT CỦA BẠN...

Bạn có hài lòng với vóc dáng hiện tại?

❌ Ngại mặc đồ ôm sát
❌ Mỡ bụng ngày càng nhiều
❌ Muốn giảm cân nhưng không đủ động lực tập một mình

Đừng chờ đến khi cơ thể lên tiếng mới bắt đầu thay đổi!

🔥 Lớp AEROBIC tại Cô Beo Dance Studio

✅ Vận động theo nhạc vui nhộn
✅ Hỗ trợ đốt năng lượng hiệu quả
✅ Giúp cơ thể săn chắc, dẻo dai hơn
✅ Không cần tập gym nặng nề

Chỉ cần dành cho bản thân 60 phút mỗi ngày, bạn sẽ cảm nhận sự thay đổi tích cực của cơ thể và tinh thần.

💖 Đẹp hơn không phải để ai ngắm nhìn...
Mà để tự tin hơn mỗi khi nhìn vào gương.

📍 133 Chu Văn An, Rạch Giá
📞 0782 89 6969

📩 Inbox để đăng ký lớp học ngay hôm nay!

Want your business to be the top-listed Gym/sports Facility in Rach Gia?

Click here to claim your Sponsored Listing.

Location

Telephone

Address


133 Chu Văn An, Rạch Giá, An Giang
Rach Gia
920000

Opening Hours

Monday 09:00 - 22:00
Tuesday 09:00 - 22:00
Wednesday 09:00 - 22:00
Thursday 09:00 - 22:00
Friday 09:00 - 22:00
Saturday 09:00 - 22:00
Sunday 09:00 - 22:00